Ana Bukatar Taimakon Taimakon Shari'a? Fara

Shirin Waje



Externs ɗaliban shari'a ne da ɗaliban ɗan shari'a waɗanda suka sami ƙwararrun ƙwarewa da ƙwarewar gudanarwa a sassa daban-daban a Taimakon Shari'a.

Externs za su taimaka wa lauyoyin Taimakon Shari'a wajen wakiltar kowane abokin ciniki a cikin batutuwa daban-daban na shari'a waɗanda ke tasiri matsuguni, lafiya / aminci, da tsaro na tattalin arziki. Wuraren aiki sun haɗa da gidaje, mabukaci, fa'idodin jama'a, ilimi, rikice-rikice na iyali / gida, aiki / shingen aiki, da haraji.

deadlines:

  • Oktoba 15 (don shirin Spring Semester - aikace-aikacen da ake karɓa kowace shekara daga Satumba 1 - Oktoba 15)
  • Yuli 1 (don shirin Fall Semester - aikace-aikacen da ake karɓa kowace shekara daga Mayu 1 - Yuli 1)

Game da Taimakon Shari'a:  Taimakon Shari'a wani kamfani ne mai zaman kansa mai zaman kansa wanda manufarsa ita ce tabbatar da adalci da warware matsalolin asali ga waɗanda ba su da kuɗi kuma masu rauni ta hanyar samar da ingantattun sabis na shari'a da aiki don magance tsarin. An kafa shi a cikin 1905, Taimakon Shari'a shine ƙungiyar agajin doka ta biyar mafi tsufa a Amurka. Jimlar ma'aikata 115+ na Legal Aid (lauyoyi 65+), da lauyoyin sa kai 3,000 suna amfani da ikon doka don inganta aminci da lafiya, tsari da kwanciyar hankali na tattalin arziki ga abokan ciniki masu karamin karfi. Taimakon Shari'a yana hidima ga jama'ar arewa maso gabas na Ohio a cikin Ashtabula, Cuyahoga, Geauga, Lake da Lorain County.

cancantar: A halin yanzu ya kamata a shigar da masu ba da agajin doka a makaranta. Ana ba da kulawa ta musamman ga ɗalibai waɗanda ke nuna jajircewarsu don yi wa marasa galihu hidima da al'ummominsu. Idan ci gaban ku baya nuna sadaukar da kai ga sabis na jama'a saboda matsalolin kuɗi na sirri, da fatan za a ba da bayani a cikin wasiƙar murfin ku. Daliban da ke jin Mutanen Espanya ana ƙarfafa su sosai don nema.

Ayyuka masu mahimmanci:

  • Taimaka wa lauyoyi tare da tambayoyin abokin ciniki na farko da tuntuɓar abokin ciniki mai gudana (tunanin abokin ciniki cikin mutum ba zai faru ba yayin bala'in).
  • Taimaka wa lauyoyi a kowane fanni na shawarwari da ƙararraki, gami da binciken shari'a, rubuta ƙararraki, takaddun shaida, ƙararraki, takaddun shaida da sauran wasiku; shirye-shiryen jadawali,
    alluna, takardu da sauran kayan shaida; da kuma taimakawa wajen sauraren karar nesa da sauran shari'o'in kotuna.
  • Gudanar da bincike na gaskiya, gami da samu, nazari da taƙaita takardu da sauran shaidu.
  • Ingantacciyar sadarwa tare da abokan ciniki, abokan aiki, abokan hulɗar al'umma, masu sa kai, alkalai da ma'aikatan kotu.
  • Bayar da tallafin shan da ya dace da yin shawarwari.

To Aiwatar: Ya kamata 'yan takarar da suka cancanta su gabatar da wasiƙar murfin, ci gaba da rubuta samfurin zuwa masu sa kai@lasclev.org tare da "Externship" a cikin layin layi. Za a karɓi aikace-aikacen don semesters na bazara da faɗuwa dangane da kwanakin da ke sama.

Taimakon Shari'a Ma'aikaci ne Daidaitaccen Dama kuma baya nuna bambanci saboda shekaru, launin fata, jinsi, addini, asalin ƙasa, matsayin aure, yanayin jima'i, asalin jinsi, ko nakasa.

Fitowa da sauri